รพ.เวียงสาขอขอบคุณ คุณทวิช ธีระวาณิชยกุล และครอบครัว (ร้านจิวการค้า) ที่ได้บริจาคเงินให้กับโรงพยาบาลเวียงสา จำนวนเงิน 20,000 บาท เพื่อใช้ในการจัดซื้อวัสดุอุปกรณ์เพื่อบริการประชาชนที่มารับบริการในโรงพยาบาลเวียงสาค่ะ ขอให้ผู้บริจาคและครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรง ประสบแต่ความสุขความเจริญตลอดไป
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2023/04/บริจาค-969x1024.jpg)
แสดงความเห็น