วันที่ 20 ธันวาคม 2565 บริษัทแพร่ธำรงวิทย์ จำกัด นำโดย ดร.วรศักดิ์ วงศ์วรกุล กรรมการผู้จัดการ ได้จัด #กิจกรรมเหมืองแร่ปลอดภัยห่วงใยประชาชน ขึ้น ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลส้าน มอบเงินจำนวน 40,000 บาท เพื่อเป็นสาธารณประโยชน์ในกองทุนโรงพยาบาลเวียงสาเพื่อประชาชน รับมอบโดย นพ.กฤษติพงษ์ ทิพย์ลุ้ย ผู้อำนวยการโรงพยาบาล และทางโรงพยาบาลเวียงสาได้มอบเงินสบทบเพื่อการดำเนินงานศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลส้าน จำนวน 1,000 บาท ในนามกองทุนโรงพยาบาลเวียงสาเพื่อประชาชน จะนำไปเพื่อให้เกิดประโยชน์สูงสุดตามวัตถุประสงค์ต่อไป ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง มา ณ โอกาสนี้ด้วย
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2022/12/320360275_815946896175310_1122932832010283260_n-1024x753.jpg)
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2022/12/320585644_737842043881488_4112206065656292049_n-1024x704.jpg)
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2022/12/320258737_5470882933015738_8534820090145083929_n-1024x491.jpg)