นพ.สุรเดช บุณยเวทย์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเวียงสา นำทีมเจ้าหน้าที่ออกหน่วยปฐมพยาบาล หน่วยกู้ชีพฉุกเฉิน และหน่วยให้บริการด้านสุขภาพ เช่นการคัดกรองภาวะสุขภาพ การประเมินภาวะสุขภาพ การให้คำปรึกษาด้านสุขภาพ การนวดเพื่อสุขภาพรวมถึงการจัดนิทรรศการให้ความรู้ ด้านสุขภาพ ในงานประเพณีแข่งเรืออำเภอเวียงสา ในวันที่ 22-23 ตุลาคม 2553 ณ บริเวณท่าน้ำเทศบาลตำบลเวียงสา
![](http://www.sahospital.go.th/joomla/images/stories/dsc09653_resize.jpg)