เมื่อวันที่ 12 สิงหาคม 2559 เวลา 9.00 น. นายกฤตพงษ์ โรจนวิภาต ผู้อำนวยการพร้อมคณะเจ้าหน้าที่ ร่วม ลงนามและร่วมพิธีในเจริญพระพุทธมนต์เพื่อถวายพระพรชัยพระพรเนื่องในวันแม่แห่งชาติ และเวลา 19.00 น คณะ เจ้าหน้าที่ ได้ร่วม ร่วมถวายพานพุ่ม ณ ที่ว่าการอำเภอเวียงสา
เจ้าหน้าที่ รพ.เวียงสา ร่วมถวายพระพรเนื่องในวันแม่แห่งชาติ
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2016/08/011.jpg)