วันที่ 18-19 พฤษภาคม 2566 โรงพยาบาลเวียงสา นำโดยนายแพทย์ กฤษติพงษ์ ทิพย์ลุ้ย ผู้อำนวยการ คณะกรรมการบริหาร และคณะเจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับ อาจารย์ผู้เยี่ยมสำรวจ จากสถาบันรับรองคุณภาพสถานพยาบาล (สรพ.) เยี่ยมสำรวจเพื่อต่ออายุกระบวนการรับรองคุณภาพ (HA) ของโรงพยาบาลเวียงสา
สถาบันรับรองคุณภาพสถานพยาบาล (สรพ.)เยี่ยมสำรวจเพื่อต่ออายุกระบวนการรับรองคุณภาพ (HA) ของโรงพยาบาลเวียงสา
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2023/05/HA-100566_๒๓๐๕๒๐_6-1024x462.jpg)
แสดงความเห็น