รพ.เวียงสา เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2566 โดยมีนายแพทย์กฤษติพงษ์ ทิพย์ลุ้ย ผู้อำนวยการและคณะเจ้าหน้าที่เข้าร่วมกิจกรรม การทำบุญตักบาตร ถวายพระราชกุศล พิธี ถวาย เครื่องราชสักการะ และวางพานพุ่ม และพิธี ถวายพระพรชัยมงคล ณ.ที่ว่าการอำเภอเวียงสา
ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2023/08/363332973_773855064745311_2882115768081880585_n-1024x569.jpg)
แสดงความเห็น