คณะเจ้าหน้าที่ โรงพยาบาลเวียงสา เข้าร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลและน้อมรำลึกถึงวันสวรรคตของพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยุ่หัว ในวันที่ 23 ตุลาคม 2562 นำโดยนายแพทยกฤตพงษ์ โรจนวิภาต ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเวียงสา พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ร่วมถวายพวงมาลาและถวายบังคมรวมไปถึงการจุดเทียนเพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ โดยมีส่วนราชการ พ่อค้าประชาฃน เข้าร่วมพิธีเป็นจำนวนมาก
รพ.เวียงสาร่วมงาน วันปิยะมหาราช
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2019/10/113696-1024x768.jpg)