นายแพทย์วรินทร์เทพ เชื้อสำราญ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดน่าน มอบใบประกาศเกียรติคุณให้ พว.ณัฐรินีย์ วัชราพาณิชย์ ตำแหน่งพยาบาลวิชาชีพปฏิบัติการ ในโอกาสเป็นผู้เสียสละและใช้ความรู้ทางวิชาชีพพยาบาลเป็นที่ประจักษ์แก่สังคม
![](https://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2024/07/1111111-1024x743.jpg)
![](https://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2024/07/2222-620x1024.jpg)
นายแพทย์วรินทร์เทพ เชื้อสำราญ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดน่าน มอบใบประกาศเกียรติคุณให้ พว.ณัฐรินีย์ วัชราพาณิชย์ ตำแหน่งพยาบาลวิชาชีพปฏิบัติการ ในโอกาสเป็นผู้เสียสละและใช้ความรู้ทางวิชาชีพพยาบาลเป็นที่ประจักษ์แก่สังคม
แสดงความเห็น