เมื่อวันที่ 20 สิงหาคม 2564 กองทุนนายแพทย์กิติพงษ์ จรัญญา ได้มอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียนที่เรียนดี ประจำปี 2564 จำนวน 40 ทุนการศึกษา เป็นเงินจำนวน 40000 บาท โดยปีนี้ทางกองทุนได้เดินทางไปมอบทุนให้กับนักเรียนประกอบด้วย กลุ่มโรงเรียนประถมศึกษา โรงเรียนสา วิทยาลัยการอาชีพเวียงสา และมหาลัยราชภัฎอุตรดิตถ์รวมไปถึง บุตรของเจ้าหน้าที่ รพ.เวียงสา วิทยาเขตน่าน โดยมีนายแพทย์ กฤตพงษ์ โรจนวิภาต ผู้อำนวยการ รพ.เวียงสาและคณะเป็นผู้มอบทุนฯ
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2021/09/27632-1024x500.jpg)
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2021/09/27625-1024x544.jpg)
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2021/09/27604-1024x512.jpg)
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2021/09/IMG_6669-1024x683.jpg)
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2021/09/IMG_6688-1024x683.jpg)
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2021/09/IMG_6673-1024x683.jpg)