นายแพทย์กฤตพงษ์ โรจนวิภาต ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเวียงสา พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ได้ออกเยี่ยมพื้นที่หลังน้ำท่วม ในเขตตำบลกลางเวียงและตำบลน้ำปั้ว และตำบลไหล่น่าน รวมไปถึง สถานนีอนามัยที่โดนน้ำท่วม โดบมอบน้ำดื่มและยาเวชภัณฑ์ ให้กับ อสม .ในพื้นที่ เพื่อแจกจ่ายให้กับชาวบ้านที่ประสบภัย ในละแวกใกล้เคียง
ผู้อำนวยการ รพ.เวียงสา ออกเยี่ยมพื้นที่น้ำท่วม ปี 2559
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2016/08/013.jpg)