วันที่ 15 มิถุนายน 2566 นายแพทย์กฤษติพงษ์ ทิพย์ลุ้ย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเวียงสานำทีมเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลเวียงสาซ้อมแผนป้องกันอัคคีภัย ประจำปี 2566 โดยได้รับการสนับสนุนและร่วมซ้อมแผนอัคคีภัยเสมือนจริงจากงานบรรเทาสาธารณภัยเทศบาลตำบลกลางเวียง งานบรรเทาสาธารณภัยตำบลเวียงสา สถานีตำรวจภูธรเวียงสา สำนักงานการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคอำเภอเวียงสา ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
การซ้อมแผนอัคคีภัยประจำปี 2566
![](http://sahospital.go.th/wordpress/wp-content/uploads/2023/06/ซ้อมอัคคีภัย-15-มิ.ย.66_๒๓๐๖๑๖_49-1-1024x461.jpg)
แสดงความเห็น